Monday, May 20, 2013

WEMA SEPETU APATA DILI LA MAMILIONI, PICHA NA STORY HIZI HAPA

72b3721cc13c11e29bea22000a1f90d2_71e5afc9ec13c11e2987d22000aaa0a97_7Miss Tanzania 2006 na muigizaji wa filamu Wema Sepetu amepata mchongo wenye pesa ndefu kutoka kampuni ya nywele ya Darling Hair Tanzania.,,,,,,Kwa mujibu wa meneja wake, Martin Kadinda mkataba huo utamfanya Wema awe staa mwenye thamani kubwa zaidi Tanzania ingawa amesema si kawaida yao kutaja kiasi cha fedha.,,,,,,,,,,,,,Deal hiyo itamuonesha Wema akiwa kama msemaji na sura wa Darling Hair Tanzania.

No comments:

Post a Comment